tebur fikinik na waje
Tebur na fikinik na waje yana da layi mai santsi kuma na zamani. Siffar ta gaba ɗaya duka biyu ce mai amfani da fasaha, ana iya haɗa ta cikin sauƙi cikin kowane nau'in muhalli na waje, ko lambun kore ne, ko filin shakatawa na jama'a, ana iya daidaita su cikin jituwa don zama wuri mai faɗi.
Bencikin tebur na fikinik na waje an yi shi da ƙarfe mai galvanized, wanda ke da kyakkyawan tsatsa da juriya na lalata kuma zai iya zama barga kuma mai dorewa a ƙarƙashin yanayin yanayi daban-daban na waje. Don tebur da kujeru, ana amfani da itacen pine na dabi'a, wanda ke da tsayayyen hatsi da nau'in dumi, yayin da itacen ps kuma yana samuwa, wanda ke da juriya mai kyau na yanayi da juriya na lalacewa yayin da yake da halaye masu kyau don saduwa da ɗimbin buƙatun abokan ciniki daban-daban dangane da karko da ƙayatarwa.
Domin biyan buƙatu iri-iri na kasuwa, masana'anta suna ba da cikakken kewayon sabis na tebur na fikinik na waje. Girman, launi, abu, tambari da salon za a iya tsara su bisa ga takamaiman bukatun abokan ciniki. Ƙwararrun ƙira na ƙungiyar kyauta, ko ƙananan wurin kasuwanci ne na shimfidawa na musamman, ko manyan ayyuka na waje a cikin buƙatu mai yawa, na iya zama mai inganci, isarwa mai inganci, don abokan ciniki don kawo ƙwarewar kayan aiki na musamman na waje.
Lokacin aikawa: Mayu-27-2025