• banner_page

Sabon Zane Na Waje Akwatin Isar Wayar Waje

Takaitaccen Bayani:

Wannan akwatin wasiƙa ce. Babban jikin akwatin shine haske mai haske, tare da tsari mai sauƙi da karimci . saman akwatin yana lanƙwasa, wanda zai iya rage tarin ruwan sama da kuma kare abubuwan ciki.

Akwai tashar jigilar kaya a saman akwatin, wanda ya dace da mutane don isar da haruffa da sauran ƙananan abubuwa. Ƙofar ƙasan akwatin tana da ƙofa mai kullewa, kuma makullin na iya kare abin da ke cikin akwatin daga ɓacewa ko kallo. Lokacin da aka buɗe ƙofar, ana iya amfani da ciki don adana fakiti da sauran abubuwa. Tsarin gabaɗaya an tsara shi da kyau, duka masu amfani da aminci, dacewa da al'umma, ofis da sauran wurare, dacewa don karɓa da ajiyar wasiƙa na ɗan lokaci.


  • brand name:hayida
  • Aiki:Akwatin Saƙo na Fakiti na Waje
  • Logo:Musamman
  • Kulle:Kulle maɓalli ko kulle lamba
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Sabon Zane Na Waje Akwatin Isar Wayar Waje

    akwati (6)
    akwati (4)
    akwati (7)

    Ya fi girma da nauyi fiye da akwatin isar da salo na yau da kullun, wanda ba zai iya ɗaukar isar da isar da ƙari kawai ba, har ma ya kasance mafi aminci.

     

    Ɗauki sabon gogaggen ƙirar rigakafin lalata, ruwan sama ba shi da kariya kuma yana hana lalata, yana kare fakitin ku da haruffa duk tsawon yini.

    akwati (3)
    akwati (2)
    hoto_7

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana